Header

Mh Temba aikana mbereko ya Chege

Msanii wa bongo fleva Mh Temba amesema maneno yanayoongelewa kwamba anabebwa kimuziki na msanii mwenzake Chege hali inayompelekea ashindwe kuachia nyimbo kwa muda mrefu hayana ukweli wowote.

kupitia kipindi cha eNEWS cha EATV  Temba amesema kuna biashara alikuwa anafanya na mtu iliyokuwa inahusiana na muziki ambayo mwisho wake aliyekuwa anafanya naye biashara alimzimia simu na kumkimbia hali iliyopelekea kushindwa kutoa nyimbo kwa wakati.

Pia Temba aliendelea kusema kwamba hawezi kuwazuia watu kuongea kwa kuwa kila mtu ana uhuru wa kuongea lakini ukweli ni kwamba wimbo wake ulikuwa utoke hata kabla ya wimbo wa Chege ‘Waache waoane’ na ‘Kelele za chura’.

Comments

comments

You may also like ...