Header

Wezi wamliza Barnaba

Hitmaker wa ‘lover boy’ Barnaba Classic amesema kuwa usiku wa kuamkia leo amepatwa na tukio la kuibiwa begi lake lililokuwa ndani ya gari lake likiwa na vitu vya thamani ambavyo ni pamoja na baadhi ya kazi zake ambazo hazijatoka zilizokuwa katika hard disc,kamera na laptop mbili.

Kupitia ukurasa wa Instagram Barnaba amepost akielezea tukio hilo la wizi wa vitu hivyo na kuwaomba wasamalia wema kumrudishia na kutoa maelezo jinsi ya kuwasiliana naye na kati ya vitu vilivyopotea ipo pia hati yake kusafiria(Passport).

“Za asubui Ndugu Zangu wapendwa Usiku wa kuamkia Leo Nimeibiwa Begi langu Dogo Tu si Kubwa Sana ambalo lilikuwa ndani ya Gari langu | lakini ndani Yake Kulikua Na Laptop ? za mac mbili moja Pro x moja Letina ya ukubwa Kidogo Theni Kuna external mbili moja Rangi Ya orange ? moja Ya kijani Na Kuna File Zangu zilikua Na Mikataba Mbali Mbali lakini Kikubwa zaidi Ndani Yake Kuna PASPORT Yangu ambayo Ukifungua ndani Inasoma Jina La ELIASI BARNABASI INYASI and Kuna Vitu Vingi Sana Vidogo vidogo Vyenye Thamani Kubwa Kama Camera ?Na vingine Lakini Naomba sana Sana Waungwana Kama Kuna mtu Yotote atabaini au kujua Vilipo au hata kupelekewa Basi Naomba wasamalia Wema mnirudishie Au kuniletea Na Napatikana kwa No 0743505010 Mungu Awabariki Na naamini Aliyenavyo ajaiba Bali amepitiwa katika njia ya kutafuta Ridhiki Nami kwa jina la mungu nitamsamehe Na nimesamehe ila Kama Ana Rohoo nzuri Na ameguswa Basi Naomba waungwana mnipigie hata Kama Umeokota ??” Alipost Barnaba

 

Hati hivyo Barnaba hajatoa taarifa za kupatikana kwa vitu vya vilivyoibiwa.

Comments

comments

You may also like ...